• Bayarwa akan lokaci

    Bayarwa akan lokaci
    Mun sanya odar ku a cikin jadawalin samar da mu, sanar da abokin cinikinmu game da tsarin samarwa, tabbatar da lokacin isar da ku akan lokaci. Sanarwa na jigilar kaya / inshora gare ku da zaran an aika odar ku.
    Kara
  • Bayan sabis na tallace-tallace

    Bayan sabis na tallace-tallace
    Bayan karɓar kayan, Muna karɓar ra'ayoyin ku a farkon lokaci. Kasuwancinmu na awoyi 24 akan layi don buƙatar ku. Za a magance kowace matsala a lokaci ɗaya.


    Kara
  • Kasuwancin sana'a

    Kasuwancin sana'a
    Muna daraja kowane binciken da aka aiko mana, tabbatar da tayin gasa mai sauri. Muna ba da haɗin kai tare da abokin ciniki don yin tayin tallace-tallace. Samar da duk takaddun da ake bukata. Mu ƙungiyar tallace-tallace ne, tare da duk goyon bayan fasaha daga ƙungiyar injiniya.
    Kara

samfurori

muna samar muku da mafi kyawun samfuran
duba duk samfuran