Salon Kwandon Tsuntsaye Yaran Swing Wurin zama Tare da Haɗin Igiya da Dakatar da Bakin Karfe
Bayanin Samfura
Sunan samfur | Yara da Aka Yi Amfani da Kayan Aikin Waje na Waje 100cm Round Net Swing |
Tsarin | 6 tudu |
Diamita | 1m/1.2m |
Launi | Ja, Green, Blue ko Musamman |
Kayan abu | Polyester+ Karfe Core |
Nauyi/Kashi | 20kg |
Mafi ƙarancin ƙima | guda 100 |
Lokacin Bayarwa | 20-30days |
Cikakken Hotuna
Abubuwan Kayayyakin Kaya da Kayayyaki masu alaƙa
Shiryawa & Bayarwa
Raka'a na Siyarwa: Abu ɗaya
Girman fakiti guda ɗaya: 36X48X28 cm
Babban nauyi guda ɗaya: 4.000 kg
Nau'in Kunshin: nada / dam tare da jakunkuna saka ko jakunkuna na kwali.
Aikace-aikace
Bayanin Kamfanin
Qingdao Florescence Co., Ltd ne mai sana'a yi na igiyoyi bokan ta ISO9001.We sun kafa da dama samar sansanonin a Shandong da kuma lardin Jiangsu Provice irin igiyoyi. Yafi kayayyakin ne pp igiya, pe rppe, pp multifilament igiya, nailan igiya, polyester igiya, sisal igiya, UHMWPE igiya da sauransu. Diamita daga 4mm-160mm. Tsarin: 3,4,6,8,12 strands, biyu braided da dai sauransu.