Custom 10mm Polyester hawan igiya don Ayyukan Waje
Custom 10mm Polyester hawan igiya don Ayyukan Waje
Gabatarwa Breif
A tsaye igiya igiya ce da ba a ƙera don shimfiɗawa lokacin da aka sanya a ƙarƙashin kaya, sabanin igiya mai ƙarfi. A tsaye igiyoyi suna da fa'ida iri-iri na amfani, misali a ayyukan ceton gobara da kogo.
A tsaye igiyoyi suna da wasu aikace-aikace a cikin hawan, kodayake hawan dalma, alal misali, ana yin su da igiya mai ƙarfi, tun da faɗuwar igiya ta tsaya da sauri kuma yana iya haifar da mummunan rauni. Abseiling, duk da haka, yana da kyau a yi tare da igiya a tsaye ko, a madadin, tare da igiya mai ƙarfi tare da ƙananan elasticity.
Custom 10mm Polyester hawan igiya don Ayyukan Waje
Kayan abu | Polyester |
Nau'in | m |
Tsarin | 32- lanƙwasa |
Diamita | 9mm-11mm |
Tsawon | 50m/60m/70m |
Launi | launuka masu yawa |
Kunshin | coil / reel / daure |
Lokacin bayarwa | 10-25 kwanaki |
Kula da igiya da kulawa
Ana yin igiyoyin zamani daga nailan kuma baya buƙatar kulawa mai yawa. Ana duba igiyoyin da ake amfani da su akai-akai don yankewa, ɓarna, ko wuraren da suka lalace; duk wani yanke ko tsautsayi da ya ratsa cikin tsakiyar igiya abin damuwa ne. Hakanan za'a iya wanke igiyoyi don tsaftace su daga duk wani datti mai yawa ko datti.
Kowace faɗuwar tana rage yawan tasirin igiya da za ta iya ɗauka daga baya, kuma faɗuwar ƙasa mai ƙarfi na iya lalata ƙarfin igiya sosai, ba tare da nuna alamun lalacewa ba. Ɗayan ma'anar 'faɗuwar wahala' ita ce faɗuwar faɗuwa mai tsawo (> 10-15 mita) tare da faɗuwar faɗuwa fiye da ɗaya. Masu masana'anta sukan ba da shawarar cewa a yi ritayar igiyoyi idan sun sami faɗuwar faɗuwar gaske, koda kuwa ba su nuna alamun lalacewa ba.
Siffar
Custom 10mm Polyester hawan igiya don Ayyukan Waje
- Babban ƙarfi
- Low elongation
- Babban juriya abrasion
- Babban juriya na lalata
- Sauƙi don rikewa
- Juriya UV
Aikace-aikace
Custom 10mm Polyester hawan igiya don Ayyukan Waje
- Hawan dutse
- Hawan kankara
- hawan dutse
Jirgin ruwa
- Ta teku. Tashar jiragen ruwa ta Qingdao, tashar jiragen ruwa ta Shanghai da dai sauransu.
- By Air. Filin jirgin saman Qingdao, filin jirgin sama na Shanghai da sauransu.
- Ta hanyar bayyanawa. FEDEX, UPS, DHL, TNT da sauransu.
Gabatarwa
Qingdao Florescence ƙwararren masana'antar igiya ce ta ISO9001, wanda ke da sansanonin samarwa a lardin Shandong da Lardin Jiangsu don samar da sabis na igiya daban-daban ga abokan ciniki a masana'antu daban-daban. Mu masu fitar da kayayyaki ne da masana'antar masana'anta don igiyar fiber ɗin kemikal na zamani, saboda kayan aikin samarwa na gida na farko, hanyoyin gano ci gaba, tara ƙungiyar ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana'antu. dama.
Kayan aikin samarwa
Takaddun shaida
Tawagar Sale