Igiyoyin Nylon suna sha ruwa kuma suna da ƙarfi mai ƙarfi, ƙimar haɓaka mai girma, da juriya mai kyau. Idan aka kwatanta da sauran igiyoyin fiber na sinadarai, yana da mafi kyawun ɗaukar girgiza, tsawon rayuwar sabis, da mafi kyawun juriya ga UV da sauran lalata.
Igiyar da aka yi mata na nylon ita ce mafi yawan amfani da duk igiyoyin da ake amfani da su. An shimfiɗa igiya na nylon tare da "ƙwaƙwalwar" komawa zuwa tsayinta na asali. Saboda wannan dalili, shine mafi kyawun igiya don ɗaukar nauyin girgiza. Nailan na iya wucewa sau 4-5 fiye da filaye na halitta.
3 Abu | 3 Strand nailan mooring igiya | ||
Girman | 6mm-50mm | ||
Tsawon | 600feet ko 200M Kamar yadda Tsawon Ya Kammala ko bisa buƙatar ku. | ||
Na'urorin haɗi | Bakin Karfe Thimble, ƙugiya, da dai sauransu |
Igiyar Nylon 3 Strand Braided ship Mooring Rope
8- igiya ita ce igiyar da aka fi amfani da ita, mai sauƙi kuma mai dacewa, ana amfani da ita don kowane nau'in kayan aikin jirgi, kamun kifi, lodin tashar jiragen ruwa da sauke kaya, da gina wutar lantarki, binciken mai, kayan wasanni, binciken kimiyya na tsaron ƙasa da sauran su. filayen.
Hotunan jigilar kaya
Yawancin lokaci muna tattarawa a cikin nadi/dam, tare da saƙa jakar waje. Koyaya, idan kuna buƙatar wata hanyar tattara kaya daban-daban, yana da kyau.
Takaddun shaida
Kamfaninmu ya cancanci CCS bokan ISO9001 da 2008 ingantattun takaddun gudanarwa.
Har ila yau, mun ba da ƙwararrun ƙungiyar ma'aikatan jirgin ruwa ta China CCS, Jamus GL, Japan NK, da Faransa BV filin jirgin ruwa a matsayin ƙwararrun masu kera kebul na igiya bisa ga buƙatun daban-daban.
Kamfanin kamar yadda ya iya samar da United Kingdom LR, US ABS, Norway DNV, Korea KR, Italiya RINA shipyard m samfurin takardar shaidar.
Tuntube Mu:
Idan kuna sha'awar igiyoyin ruwan mu, sai ku tuntuɓe mu ta imel, whatsapp, za mu sabunta muku farashi mafi kyau.
Lokacin aikawa: Agusta-03-2023