An aika kayayyakin filin wasan waje zuwa Kasuwar Rasha

Kwanan nan mun aika da tsari guda ɗaya na gida mai lilo, igiyoyi masu haɗaka, igiyoyi masu haɗa igiya da injin buga injin ruwa zuwa kasuwar Rasha.

100cm tsuntsu gida lilo:

Abokin cinikinmu na Rasha ya ba da umarni 100pcs na gida na tsuntsu, diamita shine 100cm, wannan girman kuma shine mafi girman girman siyarwar gidan tsuntsun.

Hakanan zamu iya samar da diamita 80cm, 100cm da 120cm.

Wurin zama mai lanƙwasa wanda igiya haɗin polyester 4 strand da igiya ta waje ta zobe ta igiya polyester 3 da aka yi.

Ana yin igiya mai rataye ta hanyar igiya haɗin igiya guda 4 ko 6, idan kuna son sarkar, za mu iya samar da sarkar galvanized karfe ko sarkar bakin karfe.

A ƙasa akwai wasu hotuna na babban samfurin:

kunshin lilogirma-swing

 

Na'urorin haɗi na igiya:

Rasha abokin ciniki jimlar oda igiya na'urorin haɗi a kusa da 1000pcs, ciki har da filastik giciye connector, aluminum giciye connector, gefen Buck, T filastik, lilo button tare da sarkar, igiya hannun riga da dai sauransu.

Yawancin diamita shine 16mm, mai haɗin filastik yana da launuka masu yawa, mai haɗin aluminum launi ne na halitta, don Allah a duba hotuna a ƙasa:

masu haɗin kai1铝十字扣配件

 

QQ图片20200714162446红色T扣

 

Mun jimlar jigilar igiyoyin haɗin kai a kusa da 400meter, kayan kayan polyester ne, launi yana da baki, ja, shuɗi da rawaya, dimaeter shine 16mm, tsarin shine 6 * 8+ FC.

Yawanci mirgine ɗaya shine 250meter ko 500meter, kunshin ta pallets, kuma za mu ba da takardar shaidar SGS kafin jigilar kaya, kuma ana iya ba da launuka daban-daban.

A ƙasa akwai tarin samfuran samfuran:

photobankBankin banki (19)

 

Samfurin na ƙarshe shine na'ura mai latsawa na hydraulic tare da gyare-gyare, injinan latsa yana da ton 35 da 100ton, wannan lokacin abokin cinikinmu ya zaɓi injin latsa 100ton da ƙirar dangi.

Saitin injunan latsawa guda ɗaya ya haɗa da famfo na lantarki ɗaya da kan lantarki ɗaya, nauyin net ɗin kusan 70kgs, sa'an nan kuma an cika shi da akwati na itace, girman marufi shine 36cm*21cm*15cm.

Ana yin gyare-gyare daga kayan ƙarfe, kuma masu haɗin igiya daban-daban suna da nau'i daban-daban don danna, muna da nau'ikan gyare-gyare guda 5. nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i).

A ƙasa akwai samfura masu yawa:

新型液压机液压机


Lokacin aikawa: Fabrairu-17-2023