Hammock filin wasa, gida mai lilo da igiyoyi masu hade da aka aika zuwa Kasuwar Italiya
A wannan makon mun tura rukunin igiyoyi guda ɗaya, kayan aikin igiya, gida mai lilo, hammock, gada mai lilo da injunan latsa ruwa zuwa ga abokin cinikin Italiya.
Haɗin igiyoyin suna da kayan aiki guda biyu, ɗayan kayan polyester, wani kayan nailan, duk igiyoyin girman girman 16mm, tsarin duka 6*8+ FC.
Abokan ciniki sun ba da umarnin mita 2000, don haka mun tattara reels 4, tsayin reel ɗaya ya kai mita 500, sannan an cika shi da pallets, don Allah a sami hotuna a ƙasa..
Swing nest mun samar da 120cm, launukan ciki har da launin baki da launin toka, wurin zama na gida na gida wanda aka yi da igiya hade polyester 4, igiya mai rataye an yi shi da igiya hade da igiya 6 kuma tsayin ya kai mita 1.4. 15pcs na lilo gida cushe da pallets ɗaya, a nan an makala don hoton fakitin.
Hammock an yi shi da waya ta karfe 4-strand an rufe shi da poly fibers, daidaitaccen girman 1.5 × 0.8m. launuka suna da ja, baki, shuɗi, rawaya da shunayya da dai sauransu.
Kayan aiki na igiya ciki har da zaren igiya, mai haɗin giciye na filastik, maɓallin lilo tare da sarkar, jujjuya zaren, thimble, igiya ƙarshen fasteners da sauransu, duk girman na'urorin haɗi 16mm, kayan sune filastik da aluminum..
Na'ura mai jarida na hydraulic za mu iya samar da 35ton da 100ton, haka kuma za mu iya samar da mutu da masu haɗin kai, yawancin abokan ciniki na iya samar da adadin samll da kansu.
Har ila yau, injunan latsa cike da karar itace, jimlar nauyin 60-70kgs, anan an haɗe don ainihin hotuna da fakitin don bayanin ku.
A ƙarshe, mun gabatar muku da bayanan kamfaninmu, Qingdao Florescence yana cikin Qingdao, China, muna gudanar da masana'antar filin wasa tsawon shekaru 10, kuma muna iya ba da takaddun shaida kamar SGS, kuma gidan mu na lilo ya sami EN1176 stranrd, mu. ƙirar kamfani, masana'anta, samarwa da shigarwa da sauransu.
Idan kuna sha'awar samfuran filin wasa, zaku iya aika buƙatar bayanan ku zuwa adireshin imel ɗinmu, za mu iya aiko muku da cikakken kasida da jerin farashin, na gode sosai!
Lokacin aikawa: Satumba-28-2022