Labaran Kamfani

  • Lokacin aikawa: 08-25-2023

    Haɓaka tallace-tallace na shekara-shekara na Super Satumba yana zuwa! Lokacin haɓakawa 14th Aug - 28th Satumba. Ga sabon abokin ciniki, tare da adadin oda ya kai 5000USD, zaku iya jin daɗin ragi na 6%. Kuma yayin gabatarwa, samfurori a cikin 0.5kgs kyauta ne don jigilar kaya. Idan ba ku da buƙata, amma abokin / cl ...Kara karantawa»

  • Igiyar polylethylene mai laushi 6mm/8mm Aika zuwa Kudancin Amurka
    Lokacin aikawa: 07-17-2023

    Igiyar polylethylene mai sarƙaƙƙiya 6mm/8mm Aika zuwa Kudancin Amurka Kwanan nan mun aika da gungun igiyar PE ɗinmu mara ƙarfi ga abokin cinikinmu na Kudancin Amurka. A ƙasa akwai wasu gabatarwar wannan igiya. Igiyar polyethylene igiya ce mai matukar tattalin arziki wacce take da ƙarfi da nauyi, mai kwatankwacin...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 07-14-2023

    Barka da zuwa INAMARINE MARITIME majagaba (Jakarta 23.-25. Agusta 2023) Qingdao Florescence Co., Ltd Booth Number D1D4-06 Qingdao Florescence Co., Ltd ƙwararren mai ba da igiya ne. Tushen samar da mu yana cikin lardin Shandong, yana ba da mafita na igiya da yawa ga abokan cinikinmu. A kan ...Kara karantawa»

  • 4mmx600m PP Danline Rope Aika zuwa Brazil
    Lokacin aikawa: 06-08-2023

    4mmx600m PP Danline Rope Aika zuwa Brazil Kwanan nan muna da akwati na igiya 4mm pp danline don aikawa zuwa kasuwar Brazil. Anan ga bayanin don bayanin ku. Bayanin samfur Igiyar polypropylene (ko igiyar PP) tana da nauyin 0.91 ma'ana wannan igiya ce mai iyo. Wannan gabaɗaya masana'anta ce...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 05-11-2023

    Gabatarwar kamfanin Qingdao Florescence ƙwararriyar masana'anta ce ta haɗin igiya tare da ƙwarewar shekaru masu yawa a samarwa, R&D, tallace-tallace da sabis. Muna ba da igiyoyi iri-iri na filin wasa, irin su polyester ƙarfafa igiyoyin ƙarfe na ƙarfe, pp da nailan ƙarfafa igiyoyin ƙarfe na waya. Yanzu mun...Kara karantawa»

  • PP Haɗin Igiyar Kamun kifi Aika zuwa Bangladesh
    Lokacin aikawa: 04-24-2023

    PP Haɗin Igiyar Kamun Kifi An Aika zuwa Bangladesh Wannan samfurin yana amfani da igiyoyin waya azaman jigon igiya sannan yana murɗa shi zuwa madauri tare da zaruruwan sinadarai a kusa da tsakiyar igiya. Yana da laushi mai laushi, nauyi mai sauƙi, a halin yanzu kamar igiya na waya; Yana da babban ƙarfi da ƙananan elongation. Tsarin shine 6-p ...Kara karantawa»

  • Lokacin aikawa: 03-22-2023

    Gabatarwa Qingdao Florescence ƙwararriyar masana'anta ce ta igiya kuma mai kaya. Tushen samar da mu yana cikin lardin Shandong, yana ba da mafita na igiya da yawa ga abokan cinikinmu. A cikin dogon tarihin ci gaban, masana'antunmu, sun tattara ƙungiyar masu sana'a ...Kara karantawa»

  • 48MMX220M UHMWPE GIDAN GIDAN ZUWA AFRICA
    Lokacin aikawa: 03-13-2023

    UHMWPE ROPE SHIP TO AFRICA Diamita: 48mm Tsarin: 12 Strand tare da Madauki a Kowane Ƙarshen Material: UHMWPE Tsawon: 220M Launi: Rawaya UHMWPE ROPE Gabatarwa: UHMWPE shine fiber mafi ƙarfi a duniya kuma yana da ƙarfi sau 15 fiye da karfe. Igiya ita ce zaɓi ga kowane matuƙin jirgin ruwa na duniya don ...Kara karantawa»

  • 3 Strand Polyester/PP Superdan Rope
    Lokacin aikawa: 01-31-2023

    3 Strand Polyester/PP Superdan Rope Waɗannan su ne igiyoyin da muke samarwa ga abokan cinikinmu kwanan nan. Launi duk cikin launin shuɗi. Da ke ƙasa akwai wasu gabatarwar igiyoyin: Polyester yana ɗaya daga cikin shahararrun igiyoyi a cikin masana'antar jirgin ruwa. Yana kusa da nailan cikin ƙarfi amma yana ɗan shimfiɗa kaɗan kaɗan.Kara karantawa»

  • 14mm PP Haɗin igiya Waya Don Kamun kifi
    Lokacin aikawa: 12-12-2022

    14mm PP Haɗin igiya Waya Don Kamun kifi Kwanan nan mun aika da igiya haɗin haɗin PP na 14mmx300m zuwa Mauritius don Amfanin Kamun kifi. A ƙasa akwai wasu cikakkun bayanai don gabatarwar igiyoyin haɗin gwiwa: Wannan samfurin yana amfani da igiyoyin waya a matsayin tushen igiya sannan kuma yana murɗa shi zuwa madauri tare da fiber na sinadarai ...Kara karantawa»

  • Igiyar Farko na Nylon da Soft Shackles aika zuwa abokin ciniki na Gabas ta Tsakiya
    Lokacin aikawa: 11-01-2022

    Igiyar Farfaɗo na Nylon da Soft Shackles aika wa abokin ciniki na Gabas ta Tsakiya Mun aika da wani tsari na igiya na karɓar nailan, mari mai laushi da igiyoyin winch zuwa abokin cinikinmu na gabas ta tsakiya. A ƙasa akwai cikakkun girman girman: Ga wasu hotuna da za su nuna muku: Ga wasu aikace-aikacen samfur...Kara karantawa»

  • PP Braided Rope da PP Split Flim Twine
    Lokacin aikawa: 09-30-2022

    PP Braided Rope da PP Rarraba Flim Twine Aika zuwa Panama PP Ƙwararriyar igiya 16mm 1.16 Strands Braided Polypropylene Rope abu ne na dole don kowane gida, gona, mota, babbar mota, ruwa, kwalekwale, rijiya, tuta, jakar baya, & tarin kaya. Babban aikin masana'antu ne, wanda aka yi da polypropylene mai tauri & ca ...Kara karantawa»