Filin Wasan Hawan Wuƙa Mai Launi Mai Siffar Kwallo Ga Yara

Takaitaccen Bayani:

Suna: Filin Wasan Hawan Wuƙa Mai Launi Mai Siffar Ƙwallon Ƙwallon Ga Yara

Girman: 3mx3mx

Abu: polyester hade igiyoyi

Launi: customized


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin samfur
Filin Wasan Hawan Wuƙa Mai Launi Mai Siffar Kwallo Ga Yara

Wannan samfurin yana amfani da igiyoyin waya azaman jigon igiya sannan yana karkatar da shi zuwa madauri tare da zaruruwan sinadarai a kusa da tsakiyar igiya.
Yana da laushi mai laushi, nauyi mai sauƙi, a halin yanzu kamar igiya na waya; Yana da babban ƙarfi da ƙananan elongation.
Tsarin yana 6-ply.
An fi amfani da samfuran don ɗaukar kamun kifi da wuraren wasa da dai sauransu.
Diamita: 14mm / 16mm / 18mm / 20mm / 22mm / 24mm ko musamman
Launi: Farar/Blue/Ja/Yellow/Green/Baki ko na musamman

Kayan abu
Polyester/Polypropylene + Galvanized Karfe Core
Tsarin
6 Strand Twisted
Launi
fari/ja/kore/baki/blue/rawaya(na musamman)
Lokacin Bayarwa
7-15 kwanaki bayan biya
Shiryawa
coil/reel/hanks/bundles
Takaddun shaida
CCS/ISO/ABS/BV(na musamman)

Akwai Launi

Cikakken Hotuna

Gidan Yanar Gizon Gidan Wasa Mai Cubic Rope, Yara Filin Wasa Launi Masu Hawan Kayan Aiki

Shiryawa Nuni

Gidan Yanar Gizon Gidan Wasa Mai Cubic Rope, Yara Filin Wasa Launi Masu Hawan Kayan Aiki

Siffofin

Filin Wasan Hawan Wuƙa Mai Launi Mai Siffar Kwallo Ga Yara

• Ƙarfe na waya an rufe shi da PET multi fibres.

Kayan PET yana hana tsufa wanda zai iya wuce shekaru 5 zuwa sama.

• Zaɓuɓɓukan PET suna yin lanƙwasa ta hanyar mu na musamman waɗanda ke da ingantacciyar ƙarfin hana lalata.

• Karfe waya ne zafi-tsoma galvanized, Samun mafi kyau wadanda ba tsatsa yi.

Aikace-aikace

Filin Wasan Hawan Wuƙa Mai Launi Mai Siffar Kwallo Ga Yara

 

Muna ba da cikakken kewayon igiyoyi da sabis don kiwo, masana'antar kamun kifi. mu kuma samar da aminci igiyoyi, wasanni igiyoyin , lilo igiyoyi, da raga don amfani a noma da noma da abokan ciniki' ƙayyadaddun.

Abvantbuwan amfãni: Yin tsayayya da lalacewa, rigakafin lalata, yana da tsawon rayuwar aiki, irin wannan fa'idodin kamar bayyanar yana da kyau, mai sauƙin aiki.

Samfura masu dangantaka

Gidan Yanar Gizon Gidan Wasa Mai Cubic Rope, Yara Filin Wasa Launi Masu Hawan Kayan Aiki


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka